Bán nhà mặt tiền 1145 Nguyễn Thị Định, phường Cát Lái
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
11,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
11.5 Tỷ
~ 128 Triệu/m²90m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 | |
| Số tầng | 3 |
8 Đường D15 Phước Long B Quận 9
MÔ TẢ
+ Vị trí: Khu dân cư Hưng Phú cuối đường Liên Phường
+ Diện tích: 90m2 ( 5x20m) Phía sau còn dư khoảng sân lớn đổ xe hơi
+Kết cấu nhà thô chưa hoàn thiện, hai mặt tiền trước sau
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
11,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
166 m²(6.2 x 27)
11,5 Tỷ
69.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
11,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Đình Quản
Nhà phố
75.8 m²
11.5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
252.6 m²
11.5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
122 m²
11.5 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Quận 12 cũ
Nhà phố
100 m²
11.5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
81 m²
11.5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai