Bán nhà 122 Nam Kỳ Khởi Nghĩa Phường Sài Gòn
Nhà phố
407 m²(4 x 45)
350 Tỷ
860 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
350 Tỷ
~ 658 Triệu/m²532m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 532 m2 |
Nhà phố
407 m²(4 x 45)
350 Tỷ
860 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
252 m²(9.5 x 23)
355 Tỷ
1.41 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
168.5 m²(8.25 x 24)
340 Tỷ
2.02 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đông Du
Nhà phố
210 m²
340 Tỷ
1.62 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hàn Thuyên
Nhà phố
263 m²
340 Tỷ
1.29 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
95 m²(4 x 17)
350 Tỷ
3.68 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đồng Khởi
Nhà phố
219 m²
360 Tỷ
1.64 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
440 m²
350 Tỷ
795 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai