NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán nhà 79/22 QL1K KP2 Linh Xuân TP Thủ Đức

Bán nhà 79/22 QL1K KP2 Linh Xuân TP Thủ Đức

Giá

5.6 Tỷ

~ 60.2 Triệu/m²
Diện tích:

93m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Hẻm
Ngang 3.5m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 93 m2
Số tầng 2

HẺM NHỰA XE HƠI - KINH DOANH ĐA DẠNG - SÁT BV THỦ ĐỨC 
79/22 QL1K KP2 Linh Xuân TP Thủ Đức 
Mô tả:
- Hẻm 97 sát chợ Linh Xuân, cạnh BV Thủ Đức, hẻm nhựa xe hơi, kinh doanh đủ mọi loại hình.,
- Chủ ở Bình Dương, nhiều nhà quá làm biếng quản lý nên bán bớt.,
- Hiện trạng 1 trệt 1 lầu, trước chủ cho thuê, quyết định bán nên lấy lại.,
- Trệt : Khách + Bếp + Để xe + Cầu thang giữa + Lối thoát hiểm sau nhà.,
- Lầu: 2 Ngủ + 1WC.
- Sổ đỏ chính chủ, cất két.

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Thủ Đức

090.985.6607

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1