Bán nhà 83 Đường số 3 Linh Xuân Thủ Đức
Nhà phố
57.2 m²
5 Tỷ
87.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
5.35 Tỷ
~ 28 Triệu/m²191m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 191 m2 |
NHÀ C4 SÂN VƯỜN NGHĨ DƯỠNG - KHU VỰC ĐANG PHÁT TRIỂN MẠNH - GẦN LÀNG ĐẠI HỌC QUỐC GIÁ THỦ ĐỨC
155/13 Đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức
Mô tả:
200 m2 mà chỉ 5 tỷ 550 triệu - Quá rẻ.
Địa chỉ: 155/13 đường số 8, Phường linh Xuân, thủ Đức ,
Hiện trạng: xây dựng 2 căn, mỗi căn đều có gác lửng, có 4 phòng ngủ, phòng khách phòng bếp rộng rãi, có sân...
Diện tích: 7,6mx 24m nở hậu: 8,6m
Công nhận: 191m2 thực tế hơn 200m2
Nhà phố
57.2 m²
5 Tỷ
87.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
87.1 m²
5.2 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
126.5 m²
5.6 Tỷ
44.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
101 m²
5.3 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
132 m²
5.2 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
93 m²
5.6 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
61 m²
5.5 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
97 m²
5.5 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai