NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán nhà 778/41 Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp

Bán nhà 778/41 Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp

Giá

3.4 Tỷ

~ 113 Triệu/m²
Diện tích:

30m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Hẻm
Ngang 3.4m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 30 m2
Số tầng 2
Số Phòng ngủ 2 phòng
Số WC 2 wc

MẶT TIỀN TƯƠNG LAI 40M – Ô TÔ ĐỖ CỬA. 778/41 Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp + Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp, ban công, ô tô đỗ cửa. + Nhà đang có doanh thu 6.5 triệu/tháng, khu vực kề cận các nhà thờ Thái Bình – Bắc Dũng, chợ Xóm Mới, trường học các cấp… + Nhà còn ở được nếu khách hàng mua về muốn xây mới cũng rất thuận tiện. 

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Gò Vấp

093.125.9339

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip