Bán nhà 35 Ung Văn Khiêm Phường Thạnh Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
350 m²(8.4 x 40)
110 Tỷ
314 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
100 Tỷ
~ 162 Triệu/m²619m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 619 m2 |
Nhà phố
350 m²(8.4 x 40)
110 Tỷ
314 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
620 m²(5 x 60)
96 Tỷ
155 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
481 m²(6 x 40)
110 Tỷ
229 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
376 m²(9 x 40)
100 Tỷ
266 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
407.8 m²
109 Tỷ
267 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
401 m²
98 Tỷ
244 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
300 m²
90 Tỷ
300 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
462 m²
110 Tỷ
238 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai