Bán nhà hẻm 56/23 ( Thửa 677 tờ 71) Đường số 6 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
116 m²(8.5 x 12)
4,6 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
4.6 Tỷ
~ 85.2 Triệu/m²54m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 2 |
? Bùm ? Bùm ? Bùm,
????TRUNG TÂM QUẬN THỦ ĐỨC - PHÂN LÔ Ô TÔ VÀO NHÀ - GẦN ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG, VINCOM THỦ ĐỨC ????
76/28/1 đường số 7 Linh Trung Thủ Đức
Mô tả:
?Căn nhà toạ lạc tại hẻm 76 đường số 7 phường Linh Trung ngay Hoàng Diệu 2 trung tâm quận Thủ Đức.
?Khu vực phân lô, trước nhà ô tô tránh, dân cư văn minh, gần trường đh Ngân hàng, TTTM Vincom, chợ Thủ Đức…vv
?Thiết kế 1 trệt, 1 lửng khung cột bê tông vững chắc.
?Sổ đỏ gửi ngân hàng giữ hộ,
Nhà phố
116 m²(8.5 x 12)
4,6 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
70 m²(4 x 14.6)
4,6 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
4,6 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
64 m²(4.6 x 14)
4,6 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
60 m²
4.3 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
49 m²
4.6 Tỷ
93.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
49 m²
4.65 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
93 m²
5.05 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai