Bán nhà hẻm 32/6A (Thửa 571 Tờ 7) 32.6A Đường số 9 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(8.2 x 6.2)
4,3 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
4.3 Tỷ
~ 71.7 Triệu/m²60m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 1 |
HẺM Ô TÔ - CẠNH MẶT TIỀN- CHÍNH CHỦ LÂU NĂM - SỔ A4
12/1 Đường số 1 Linh Trung Thủ Đức
Mô tả:
+ Nhà C4 tiện xây mới.
+ Ngang 5m tuyệt đẹp, sổ A4.
+ Hẻm ô tô, sát mặt tiền, tiện ích đầy đủ ngay Phạm Văn Đồng.
Nhà phố
51 m²(8.2 x 6.2)
4,3 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
59 m²(3.6 x 20)
4,3 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
55 m²(4.6 x 13)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
59 m²(3.6 x 20)
4,3 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
59 m²(3.6 x 20)
4,3 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
49 m²
4.6 Tỷ
93.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
54 m²
4.6 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
49 m²
4.65 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai