Bán nhà Thửa 1347 tờ 22 Thửa 1347 tờ 22 Lê Quang Hòa TA16 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
7,6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
7 Tỷ 580 Triệu
~ 135 Triệu/m²56m²
(4.3m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 |
?? SIÊU PHẨM NHÀ 5 TẦNG MỚI – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – HẺM 10M CÓ VỈA HÈ ??
? Thới An, Quận 12 – giáp Gò Vấp
? Giá chỉ: 7.580 tỷ (còn thương lượng)
? Diện tích: 4.3m x 19m (75m² công nhận)
✨ Thiết kế đẳng cấp:
✔️ Nhà 5 tầng BTCT kiên cố
✔️ Phòng khách sang trọng
✔️ 4 phòng ngủ rộng, 5 WC tiện nghi
✔️ Phòng thờ riêng
✔️ Phòng xông hơi cao cấp
✔️ Sân thượng thoáng mát
? Tặng FULL nội thất cao cấp – vào ở ngay
? Ưu điểm nổi bật:
✔️ Hẻm rộng 10m có vỉa hè
✔️ Xe tải – ô tô ngủ trong nhà
✔️ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh
?️ Tiện ích xung quanh:
? Gần chợ, siêu thị
? Trường học các cấp
? Di chuyển nhanh sang Gò Vấp – Tân Bình
? Pháp lý chuẩn – sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
+ Ưu điểm: Chủ nhà thiện chí hợp tác và tôn trọng môi giới.
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
7,6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
115 m²(5.2 x 22)
7,6 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²(5 x 14)
7,6 Tỷ
141 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
74.5 m²(4 x 18.5)
7,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Nhà phố
75 m²(4 x 18.5)
7 Tỷ 590 Triệu
101 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Nhà phố
75 m²(4 x 18.5)
7,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
7 Tỷ 590 Triệu
103 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Nhà phố
96 m²(7 x 14)
7,6 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai