Bán nhà hẻm 984/36 Quốc lộ 1A, phường Linh Xuân
Nhà phố
249 m²(20 x 12.5)
9,8 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
9.8 Tỷ
~ 79.7 Triệu/m²123m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 123 m2 | |
| Số tầng | 4 |
NHÀ 4 TẦNG - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - MẶT TIỀN ĐƯỜNG - PHƯỜNG LINH TRUNG TP THỦ ĐỨC- 123M²
74 đường 5 phường Linh Trung TP Thủ Đức
+ Nhà 4 tầng, phòng khách, 5 phòng ngủ, phòng thờ, 5 nhà vệ sinh, sân thượng trước sau. Hiện đang cho thuê 20 trieú/tháng, xe hơi ngủ trong nhà
+ Gần chợ, ủy ban, trường Học, gần trường Đại học Quốc Gia TP HCM, siêu thị Coopmart, Vincom quận 9, bệnh viện ung bướu, bến xe miền Đông mới
+ Khu dân cư đông đúc, an Ninh tốt, hàng xóm thân thiện, xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì
+ Thuận tiện di chuyển ra các hướng
+ Sổ hồng chính chủ sẵn sàng công chứng
Nhà phố
249 m²(20 x 12.5)
9,8 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
162 m²(12.5 x 13)
9,8 Tỷ
60.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
76.5 m²
9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
119.5 m²
8.9 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
166 m²
10.3 Tỷ
62 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
200 m²
10.3 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
194 m²
9 Tỷ
46.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai