Bán nhà hẻm 118/90/7 Phan Huy Ích, Tân Bình
Nhà phố
99 m²(6.9 x 15)
12,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
12.5 Tỷ
~ 135 Triệu/m²92.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92.8 m2 |
Bán nhà 72B Phan Huy Ích Phường 15 Quận Tân Bình
? PHÂN KHÚC MẶT TIỀN HIẾM - ĐOẠN SẦM UẤT - XÂY MỚI HOẶC ĐẦU TƯ ĐỀU ĐẸP.
+Diện tích: 92.8/96m2(4x24)
- Hiện nhà Cấp 4. Tiện xây mới hoặc cho thuê tiếp. Chủ hiện đang cho thuê kinh doanh shop thời trang 19tr/th. ,
- Vị trí đẹp gần chung cư Phúc Yên, Trường Chinh vài bước tới, gần bên là Emart 2 đã hoạt động. Kinh doanh cực sung. ,
- Giá nhỉnh 135tr/m đường này quá hiếm. ,
- Sổ nở hậu nhẹ tài lộc. Chủ cất két. Công chứng ngay. ,
Nhà phố
99 m²(6.9 x 15)
12,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
66.8 m²(4.5 x 15)
12 Tỷ
180 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
66.8 m²(4.5 x 15)
12 Tỷ
180 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
77.7 m²(4 x 19.5)
11,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
12,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
12,8 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
102 m²
11.5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
99 m²
12.9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai