Bán nhà hẻm 15/17/1a Hoàng Hoa Thám, Tân Bình
Nhà phố
46 m²(5.7 x 8)
4,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
4.6 Tỷ
~ 112 Triệu/m²41m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 41 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 72/2 Văn Chung Phường 13 Quận Tân Bình
? CHỦ NHIỆT BÁN GIẢM 300 TRIỆU - GIÁ CHÀO MỚI 4.6 TỶ
[TÂN BÌNH] PHƯỜNG 13 KHU QUÂN ĐỘI - Ô TÔ ĐẬU SÁT NHÀ - 41M2(7.7x5.2) - TƯƠNG LAI NHÀ GA T3 HOÀN THÀNH GIÁ TRỊ TĂNG CAO - CHỈ HƠN 4 TỶ.
+ Nhà có kết cấu chia làm 2 căn nhỏ mỗi căn 1 trệt 1 lửng đang cho thuê 8tr/tháng.
+ Hẻm Ô tô đậu sát nhà, thông, vài bước chân ra mặt tiền, an ninh, yên tĩnh
+ Nhà ga T3 sắp hoàn thành, tuyến đường Trần Quốc Hoàn - Cộng Hoà dự kiến hoàn thành vào tháng 12/2024, tương lai khu vực nhà sẽ tăng giá cực mạnh.
Nhà phố
46 m²(5.7 x 8)
4,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
36 m²(3.3 x 11)
4,6 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
51 m²
4,6 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
26 m²(4.2 x 6.2)
4,6 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Văn Chung
Nhà phố
41 m²(7.7 x 5.2)
4,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Văn Chung
Nhà phố
31 m²(3.6 x 9)
4,6 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
29.4 m²(4.2 x 8)
4,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
26 m²
4.6 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai