Bán nhà 14 ( thửa 510 tờ 20 ) Đường số 9 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
71 m²(3.5 x 20)
10,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
10.5 Tỷ
~ 122 Triệu/m²86m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng |
7 Đại lộ độc lập Linh Tây Thủ Đức
Mặt tiền kinh doanh sầm uất ngay cổng chào khu công nghiệp sóng thần, nhà nằm trên trục đường chính Phố nhị đồng 1, ngay trung tâm thương mại SÓNG THẦN
Nhà kết cấu 1 trệt 3 lầu 5 phòng ngủ
Tầng trệt kinh doanh, diện tích công nhận 5x18 đã trừ 5m lộ giới.
Khu vực đường tấp lập xe cộ qua lại, nằm đối diện cây xăng sóng thần. Cạnh ngay Trung tâm thương mại SÓNG THẦN, chợ trường học, khu công nghiệp sóng thần ... ,
Vị trí rất thuận tiện di chuyển qua các Quận huyện. Nằm giáp ranh với Tp THỦ ĐỨC. Đường phạm văn đồng ...,
Nhà phố
71 m²(3.5 x 20)
10,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
96 m²(4.2 x 23)
10,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
156.6 m²(4.8 x 26)
10,5 Tỷ
67 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Nhà phố
193 m²(12 x 16)
10,5 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
128 m²(6.5 x 21)
10,5 Tỷ
82 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
194 m²(7.1 x 27)
10,5 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
167 m²(26 x 6)
10,5 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
122.4 m²(4.5 x 27.2)
10,5 Tỷ
85.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai