Bán nhà hẻm 527/63 Ba Đình Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(3.8 x 8.5)
4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
4,2 Tỷ
~ 111 Triệu/m²38m²
(4m x 9.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 9.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 |
MẶT TIỀN GIÁP QUẬN 1 - TRUNG TÂM SÀI GÒN - VIEW SÔNG THOÁNG MÁT - NGANG 4X9.5 - GIÁ 4.2 TỶ TL.
+Kết cấu : nhà nát tiện xây mới, diện tích chuẩn 4x9.5.,
+Giáp Q1, Q5, trung tâm Sài Gòn, nhà view sông thoáng mát, xe 29 chỗ quay đầu.
Nhà phố
32 m²(3.8 x 8.5)
4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
38 m²(3.7 x 10.5)
4 Tỷ 550 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
38 m²(3.7 x 10.5)
4 Tỷ 550 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
28 m²(2.5 x 12)
3 Tỷ 780 Triệu
135 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
36 m²(5.5 x 6)
3 Tỷ 980 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
37 m²(4 x 10)
3 Tỷ 880 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
4 Tỷ 380 Triệu
122 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
72 m²(3.7 x 20)
4 Tỷ 450 Triệu
61.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai