Bán nhà hẻm 745/88 Quang Trung Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(4 x 22)
12,9 Tỷ
174 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
12.8 Tỷ
~ 171 Triệu/m²75m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
===> Giảm khủng 1.5 tỷ. Cần bán gấp. Giá chào mới: 12.8 tỷ MẶT TIỀN PHẠM VĂN CHIÊU GÒ VẤP. KINH DOANH ĐỈNH. 75M2 SÁT NGÃ TƯ QUANG TRUNG – Ô TÔ ĐẬU THOẢI MÁI. 6B Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Gò Vấp Mô tả: + Kết cấu: BTCT 1 trệt 2 lầu, sân rộng, xe hơi vào nhà. Đang cho thuê thu nhập 30 triệu/tháng. + Nhà xây chắc chắn, phòng khách siêu rộng, bếp, giếng trời, 4 phòng ngủ, 5 WC. + Vị trí: gần ngã tư Quang Trung, khu vực rất sầm uất. https://maps.app.goo.gl/92NWhLRJ3f94bZRXA + Tiện ích: gần nhà sách, chợ, siêu thị, trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện... Dễ dàng di chuyển qua các quận lân cận. + Pháp lý sạch, sổ đẹp, công chứng nhanh trong ngày.
Nhà phố
74 m²(4 x 22)
12,9 Tỷ
174 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
100 m²(43 x 24)
12,9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
108 m²(57 x 183)
12,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
Nhà phố
107 m²(65 x 19)
12,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
Nhà phố
85 m²(5 x 18)
12,8 Tỷ
151 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
Nhà phố
103 m²(8.5 x 13)
12,8 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
71 m²
13.6 Tỷ
192 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
63 m²
12 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Hội Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai