Bán nhà 72A Thạnh Mỹ Lợi (Thửa 576 - Tờ 11) Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
210 m²(8 x 26)
21,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
21.5 Tỷ
~ 143 Triệu/m²150m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.25m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 |
Bán nhà 679 Lê Văn Việt Tân Phú Quận 9
+ Nhà cấp 4 tiện xây mới.
+ Vị trí bao Vip, xung quanh rất nhiều ngân hàng và tòa cao ốc. Gần Đại học Sư Phạm Kỹ Thuật TPHCM, cách Vinhomcity, khu công nghệ cao 1km , Chợ Thủ Đức bao gần, qui hoạch ổn định.
+ Nhà đang cho thuê anh chị em cho khách xem vị trí, tư vấn giá trị đầu tư khu vực.
Nhà phố
210 m²(8 x 26)
21,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
230 m²
20.5 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
170.4 m²
22.5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
327.8 m²
22 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
336 m²
23 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
294 m²
22.5 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
250 m²
19.9 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
230 m²
23 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai