Bán Nhà Mặt Tiền 724 Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10
Nhà phố
68.3 m²(4.01 x 17)
39 Tỷ
571 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
40 Tỷ
~ 571 Triệu/m²70m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 |
Bán nhà 678 Sư Vạn Hạnh (đối diện Vạn Hạnh Mall), Phường 12, Quận 10
Diện tích: 4x17m. CN 70m2
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu st
Đang cho thuê 100tr/tháng, hđ còn 2 năm. Đối diện trung tâm thương mại, khu sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề. Chủ quyền tư nhân, giao dịch trong ngày, pháp lý sạch.
Nhà phố
68.3 m²(4.01 x 17)
39 Tỷ
571 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
63 m²(4.02 x 15.5)
39 Tỷ
619 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
40 Tỷ
303 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tam Đảo
Nhà phố
130 m²(6 x 22)
39 Tỷ
300 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tam Đảo
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
40 Tỷ
336 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
105 m²(6 x 18)
40 Tỷ
381 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
138 m²(15 x 10)
40 Tỷ
290 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
72 m²
37 Tỷ
514 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai