Bán nhà hẻm 50/2a Lê Đình Quản, phường Cát Lái
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
6,5 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Đình Quản
6.5 Tỷ
~ 60.7 Triệu/m²107m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 107 m2 |
67 (Số cũ) Đường số 14 Phước Bình Quận 9
*** Hướng dẫn tìm nhà: ACE đi tới nhà số 2 Đường số 14 là thấy nhà bán số 67 kế bên.
- Diện tích rộng rãi, nở hậu chữ L. Sổ cất két.
- Nhà C4 gồm 2PN, 1WC. Hiện đang cho thuê 6tr/tháng.
- Mặt tiền đường nhựa rộng 10m, xe hơi đậu đâu cũng được
- Cách 500m tới Dự án The Global City đang xây dựng. Vị trí tương lai sầm uất nhộn nhịp bậc nhất của Quận 9 cũ.
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
6,5 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Đình Quản
Nhà phố
65 m²(6.5 x 10)
6,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
6,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
83.4 m²(4.9 x 17)
6,5 Tỷ
77.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
Nhà phố
83.4 m²(4.9 x 17)
6,5 Tỷ
77.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
106 m²
7 Tỷ
66 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phước Bình
Nhà phố
48 m²
7 Tỷ
146 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai