Bán nhà hẻm 31/32/36A Ung Văn Khiêm Phường Thạnh Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
260 m²(13 x 22)
48 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
48 Tỷ
~ 125 Triệu/m²383.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 383.8 m2 |
Nhà phố
260 m²(13 x 22)
48 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
166 m²(8 x 35)
47 Tỷ
283 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
48 Tỷ
333 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Ngọc Phương
Nhà phố
360 m²
52 Tỷ
144 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
222 m²
52 Tỷ
234 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
160 m²(15 x 23)
47 Tỷ
294 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
297.8 m²
50 Tỷ
168 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
260 m²
50 Tỷ
192 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai