Bán nhà hẻm 207/22 + 207.24 Hồ Học Lãm Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
175 m²(8.5 x 20.5)
16,8 Tỷ
96 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
16,9 Tỷ
~ 169 Triệu/m²100m²
(9.2m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9.2m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
Mô tả:
+ Diện tích: 9.2 x 12m 3lầu 4PN 5WC .
+ Nhà mặt tiền đường ngang rộng khủng gần 9,5m hiện tại chủ đang chia thành căn ở căn cho thuê vói dòng tiền 15tr tháng. Vị trí kinh doanh sầm uất đường huyết mạch thông các nẻo.
+ Vị trí gần chợ Bình Trị Đông gần pcc Bình Tân, gần trường học...
+ Tiện ích đầy đủ: Siêu thị Aoen Bình Tân , Trường học, Công viên, quảng trường...
+ Pháp lý : Sổ hồng riêng hoàn công đủ
Nhà phố
175 m²(8.5 x 20.5)
16,8 Tỷ
96 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
207 m²(4.2 x 25)
17 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
226 m²(9.4 x 24)
16,9 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
100 m²(4.3 x 23.5)
17 Tỷ
170 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
79.7 m²(4 x 20)
16,8 Tỷ
211 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
105 m²(4 x 26.5)
16 Tỷ
152 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
16,8 Tỷ
187 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
238 m²(11 x 20)
17 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai