Bán nhà hẻm 828/24 Trường Chinh, Tân Bình
Nhà phố
54 m²(3.1 x 17.5)
4,9 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
4.9 Tỷ
~ 196 Triệu/m²25m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 25 m2 |
Bán nhà 64/9 Đồng Đen Phường 14 Quận Tân Bình
- Diện tích 25/27m2 (3.3*8)
Nhà phố
54 m²(3.1 x 17.5)
4,9 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
48 m²(3.4 x 14)
4,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
27 m²(3.3 x 8)
4,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
29.4 m²(4.2 x 8)
4,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
44.2 m²(3.4 x 13.1)
4,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
41.4 m²(3.1 x 14)
4,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
32 m²
5.2 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
31 m²
4.99 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai