Bán Nhà Mặt Tiền 28-30 Đường số 2 Cư Xá Đô Thành, Bàn Cờ
Nhà phố
146 m²(7.3 x 24)
58 Tỷ
397 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
58 Tỷ
~ 121 Triệu/m²480m²
(12m x 40m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 480 m2 |
?? KHU VIP TÊN LỬA VỊ TRÍ ĐẸP LUNG LINH – 480M ( 12x40) – CHÀO 58 TỶ NGỘP BANK
✅Mô tả:
– Thông số: 480m2, (12m x 40m)
– Kết cấu: chủ đang kinh doanh bãi gửi xe ô tô.
DT : 12m x 40m, ngang khủng 12m. .
_ Tiện ích xung quanh đầy đủ như công viên , trường học cấp 1 2 3 , siêu thị Aeon , Coopmart , bệnh viện Quốc Tế , nhiều ngân hàng ...
– Vị trí : MT Đường Tên Lửa cực tiện kinh doanh., khu Vip nhất Bình Tân, tập hợp nhiều tiện ích, AEON Bình Tân, UBND, siêu thị, Bệnh viện, vv....
– Pháp lý A4, Sổ hồng riêng hoàn công chuẩn.
– Giá chính chủ 58 tỷ
Nhà phố
146 m²(7.3 x 24)
58 Tỷ
397 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
58 Tỷ
232 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
1907 m²(23 x 78)
58 Tỷ
30.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
420 m²
47.39 Tỷ
113 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Lạc
Nhà phố
713 m²(24 x 31)
53,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 33B
Đất
2700 m²
56 Tỷ
20.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
300 m²
50 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Lạc
Nhà phố
1369.5 m²
62 Tỷ
45.3 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai