Bán nhà 63 Bình Phú Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
77.5 m²(5 x 15)
9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
9 Tỷ
~ 116 Triệu/m²77.5m²
(5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77.5 m2 |
THỦ PHỦ HIỆP BÌNH >> TAM PHÚ - LINH ĐÔNG >>> MẶT TIỀN KINH DOANH >> CHỐT NGAY. MD63@#
+ Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng, 3 PN, đang cho thuê nguyên căn 15 triệu/ tháng.
+ Ô tô vào nhà, vừa ở vừa kinh doanh, nhiều tiện ích xung quanh.
+ Phù hợp Văn phòng Công ty vừa ở đều được!
+ Chủ rất chuẩn hiểu việc, hợp tác tôn trọng Môi giới bên ta!
+ Sổ vuông đét, đang gối đầu giường, hoàn công đầy đủ, chốt trong ngày!
Nhà phố
77.5 m²(5 x 15)
9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
226 m²(9.5 x 24)
9 Tỷ
39.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
59 m²(4 x 14)
9 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
140 m²(7 x 25)
8,1 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
309.8 m²(20 x 18)
9 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
97.4 m²(9 x 11)
9 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
99 m²(4.1 x 24.5)
9,8 Tỷ
99 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
88.2 m²(8 x 11)
8,8 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai