Bán nhà mặt tiền 461 Đoàn Văn Bơ, Xóm Chiếu
Nhà phố
42 m²(3.1 x 13.4)
6,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
6.15 Tỷ
~ 135 Triệu/m²45.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45.4 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
61/30 Xóm Chiếu phường 18 quận 4
Mô tả:
- Tôi chủ nhà cần bán căn nhà 61 Xóm Chiếu. P.18, Q.4. Phía sau trường Nguyễn Trãi (Vào hẻm 396 Nguyễn Tất Thành)
- Diện tích sàn: 149,3m
- Dài 16,2m x Rộng 3,27m
- Diệu tích sử dụng: 53m
- Kết cấu 1 trệt + 2 lầu + Sân thượng + Tầng tum
Sân để xe + Phòng khách + Phòng bếp + 4 Phòng ngủ + 3 Toilet + Phòng thờ + Phòng giặt phơi + Sân trồng cây + 2 giếng trời
- Hẻm rộng ôm, cách đường Nguyễn Tất Thành 60m, gần chợ, trường học
- Sổ hồng - Chính chủ - Pháp lý rõ ràng
- Nhà trống, đẹp vào ở liền, có tủ bếp, tủ quần áo âm tường, phòng có máy lạnh, quạt trần
Nhà phố
42 m²(3.1 x 13.4)
6,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
45.4 m²(3.7 x 16)
6 Tỷ 150 Triệu
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
62 m²(3.7 x 17)
6,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
44.5 m²(3.4 x 13)
6,1 Tỷ
137 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
57 m²(3.9 x 14)
6,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
25 m²(3 x 8)
6,2 Tỷ
248 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
85.2 m²
6.75 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
41.5 m²
5.9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai