Bán nhà Hẻm 330/22 Nguyễn Tất Thành, Phường Xóm Chiếu
Nhà phố
24 m²(3.7 x 8)
4 Tỷ 850 Triệu
202 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
4.9 Tỷ
~ 69.5 Triệu/m²70.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
?CẦN BÁN NHANH NHÀ C4 CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG XÓM CHIẾU 1 CĂN NHÀ.
61/2 Xóm Chiếu Phường 18 Quận 4.
?MÔ TẢ:,
- Nhà cấp 4. Gồm 2PN, 2WC, Phòng khách, Bếp,
- Diện tích ngang 6m dài 13m,
- Hẻm xe ba gác, cách mặt tiền đường Xóm Chiếu 5m. Ngay trường cấp ba Nguyễn Trãi.,
- Tiện ích xung quanh không thiếu bất cứ thứ gì.,
- Ngay sau trường học Nguyễn Trãi.,
- Giao thông thuận tiện đi đến mọi nơi, tiếp giáp với các tuyến đường lớn Nguyễn Tất Thành, Khách Hội, Tôn Thất Thuyết… Di chuyển sang Q7 hoặc Q1 chỉ 3 phút.,
?Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.,
Nhà phố
24 m²(3.7 x 8)
4 Tỷ 850 Triệu
202 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
66 m²(5.3 x 12)
4,9 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
65 m²(7.5 x 11)
4 Tỷ 950 Triệu
76.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
44.7 m²
4.95 Tỷ
111 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
Nhà phố
46.8 m²
4.85 Tỷ
104 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
34 m²(3.5 x 10)
4,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
59 m²(3.3 x 18)
4,9 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
41 m²(8 x 5.1)
4,9 Tỷ
120 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai