NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán nhà 609/3 đoàn văn bơ phường 18 quận 4

Bán nhà 609/3 đoàn văn bơ phường 18 quận 4

Giá

3.4 Tỷ

~ 114 Triệu/m²
Diện tích:

29.9m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Hẻm
Ngang 3.1m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 29.9 m2
Số tầng 1
Số Phòng ngủ 1 phòng
Số WC 1 wc

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ CẤP 4 VỊ TRÍ ĐẸP HẺM THÔNG THUẬN TIỆN XÂY DỰNG MỚI 
CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM 1/ ĐOÀN VĂN BƠ 

609/3 đoàn văn bơ phường 18 quận 4 

Mô tả
Cần bán căn nhà cấp 4 đoàn văn bơ góc 2 mặt hẻm
+ Hiện trạng trệt xuyên suốt 1 PN 1 WC,
+ Diện tích ngang 3.1 dài 8.8 nở hậu tài lộc
+ Khu vực nằm ngay sát chợ đoàn văn bơ
+ bách hoá xanh trường học các thứ đầy đủ tiện ích,
+ Vị trí giáp tuyến đường nguyễn tất thành xóm chiếu tôn dản
+ Lưu thông qua các quận trung tâm
+ Quận 1 quận 5 quận 7 quận 10 tầm 7 phút

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Quận 4

090.999.9824

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ