Bán nhà 70 + 72 + 76 Đường số 18 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
115 Tỷ
~ 329 Triệu/m²350m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 350 m2 |
Bán nhà 608 Đường 3/2, Phường 14, Quận 10
Bán nhà mặt tiền đường 3 Tháng 2, Phường 14, Quận 10, DT 14x25m.
- Kết cấu nhà cấp 4.
- Vị trí đắc địa khu kinh doanh sầm uất, thích hợp mua để tòa nhà văn phòng, khách sạn, thẩm mỹ viện, spa, phòng khám đa khoa, kinh doanh nhà hàng...
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
199 m²(7 x 26)
115 Tỷ
578 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Hồ Hảo Hớn
Nhà phố
226 m²(8.4 x 27)
115 Tỷ
509 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
1723 m²(24 x 79)
115 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
420 m²(11.3 x 37)
115 Tỷ
274 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
115 Tỷ
575 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
214 m²
96 Tỷ
449 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
263 m²
115 Tỷ
437 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai