Bán nhà 58 Đỗ Quang Phường An Khánh
Nhà phố
80 m²(8.9 x 9)
20 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Quang
20 Tỷ
~ 255 Triệu/m²78.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78.4 m2 |
Nhà phố
80 m²(8.9 x 9)
20 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Quang
Nhà phố
159 m²
20 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
58.3 m²(5.3 x 11)
20 Tỷ
343 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
125 m²(7.1 x 18.1)
20 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
62.5 m²(5.4 x 11.5)
20 Tỷ
320 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 43
Nhà phố
59.2 m²
18 Tỷ
304 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Quang
Nhà phố
55.9 m²
18 Tỷ
322 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Quang
Nhà phố
120 m²
18 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai