Bán nhà Thửa 532 tờ 47 Nền A25 Thửa 532 tờ 47 Nền A25 (311.A25 Đường số 9) Khu tái định cư 17,3 ha Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(5 x 18)
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
18 Tỷ
~ 322 Triệu/m²55.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55.9 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
Nhà phố
80 m²(5 x 18)
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
100 m²(7.6 x 15)
18 Tỷ
180 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
78.4 m²(4 x 19.5)
17 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Quang
Nhà phố
82 m²(17 x 4.3)
18 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 34
Nhà phố
69.5 m²(7.5 x 9.1)
18 Tỷ
259 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
59.2 m²
18 Tỷ
304 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Quang
Nhà phố
52 m²
16,9 Tỷ
325 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Quang
Nhà phố
120 m²
18 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai