Bán nhà hẻm 496/36 + 496.38 Dương Quảng Hàm ( Số cũ 26A Đường số 20) Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
915 m²(18 x 42)
100 Tỷ
109 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
100 Tỷ
~ 181 Triệu/m²551m²
(25m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 25m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 551 m2 |
??MẶT TIỀN HOÀ BÌNH - NGAY VÒNG XOAY ÔNG ÍCH KHIÊM - MỘT BƯỚC QUA ĐẦM SEN, Q10, TÂN PHÚ, VÀO TRUNG TÂM THÀNH PHỐ - DÒNG TIỀN 200TRIỆU/ THÁNG. ??
✅ Mô tả:
?Diện tích 551m2 ngang 25m dài 22m.
? Chủ đang phân ra 5 căn để cho thuê: cửa hàng thời trang Vascara, tiệm sửa xe, quán ăn và đại lý bia; lên đến 200 triệu/ tháng. Riêng căn chủ đang ở Bách Hoá Xanh thoả thuận 200triệu/ tháng mà chủ chưa chịu cho thuê.
? Mặt tiền Hoà Bình gần vòng xoay Ông Ích Khiêm. Một bước qua Quận 10, Quận 5, và khu vực Trung tâm Sài Gòn.
? Sổ pháp lý đầy đủ, công chứng ngay.
Nhà phố
915 m²(18 x 42)
100 Tỷ
109 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
100 Tỷ
1.54 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Chu Mạnh Trinh
Nhà phố
3268 m²(50 x 72)
100 Tỷ
30.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Nguyễn Thị Sáu
Nhà phố
392.3 m²(13.5 x 30)
100 Tỷ
255 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đoàn Hữu Trưng
Nhà phố
864 m²(5.1 x 25)
100 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 4
Nhà phố
349 m²(10 x 17)
100 Tỷ
287 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Nhà phố
380 m²(15.8 x 24)
100 Tỷ
263 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
1326 m²(33 x 45)
110 Tỷ
83 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai