Bán nhà hẻm 254/26 Âu Cơ, Tân Hòa
Nhà phố
29 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
3.35 Tỷ
~ 134 Triệu/m²25m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 25 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 58/35/75J Âu Cơ Phường 9 Tân Bình
ÁN NHÀ SANG MỸ ĐỊNH CƯ - NHÀ BAO ĐẸP - TẶNG NỘI THẤT - HẺM 3M THÔNG - SẠCH SẼ AN NINH - GẦN CHỢ. MÔ TẢ:+Diện tích: 25m2(5x5) Nhà 4 tầng, hoàn công đầy đủ, xây đẹp, chắc chắn. Nhà 3 phòng ngủ, 4Wc, ngang 5m rộng thênh thang, cầu thang lớn, sân thượng rộng trồng rau, nuôi cá... + Hẻm trước nhà 3m, hàng xóm vui vẻ, hẻm sạch, an ninh lí tưởng cho hai vợ chồng và 2 con trẻ ở. Nhà mua đầu tư cho thuê rất ok vì gần Đại Học Bách Khóa, mua mở salon tại nhà cũng ngon. Anh chị em dẫn khách đúng qui trình, nhà dễ tìm, dẫn khách đi hẻm 86 hay 144 Âu Cơ thì ok hơn.
Nhà phố
29 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
38 m²(3.5 x 8.5)
3 Tỷ 150 Triệu
82.9 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
24 m²(4.5 x 5.4)
3 Tỷ 50 Triệu
127 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
27.3 m²(3.2 x 8.4)
3,1 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
31 m²(3 x 11)
3 Tỷ 650 Triệu
118 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
21 m²
3.5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36.2 m²
3.15 Tỷ
87 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
29 m²
3.5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai