Bán nhà hẻm 254/8/7a Âu Cơ, Tân Hòa
Nhà phố
38 m²(3.5 x 8.5)
3 Tỷ 150 Triệu
82.9 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
3,1 Tỷ
~ 114 Triệu/m²27.3m²
(3.2m x 8.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 8.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 27.3 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 254/98/19a Âu Cơ, Phường Tân Hòa
Diện tích: 3,2 x 8,4m
Diện tích công nhận: 27,3m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 3.1 Tỷ
Nhà phố
38 m²(3.5 x 8.5)
3 Tỷ 150 Triệu
82.9 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
24 m²(4.5 x 5.4)
3 Tỷ 50 Triệu
127 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
2 Tỷ 980 Triệu
142 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
16 m²(3.5 x 5)
2,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
16.5 m²
2.98 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
23.7 m²
3.05 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36.2 m²
3.15 Tỷ
87 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
24 m²
3 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai