Bán nhà hẻm 14/1b Bình Phú, phường Tam Bình
Nhà phố
358 m²(24 x 16)
14 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
14 Tỷ
~ 89.2 Triệu/m²157m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 157 m2 | |
| Số tầng | 2 |
?? Giảm Giá Bán Gấp
??? SIÊU PHẨM MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG TAM CHÂU P.Tam Phú Q.Thủ Đức. DT: 157 m2
57A Đường Tam Châu, P.Tam Phú
Mô tả:
- DT: ngang 4m dài 26m(nở Hậu 7m) Công nhận 157m2. 1 trệt 1Lầu 4PN, 2Wc.
? Vị trí: Gần Bênh Viện TP Thủ Đức, Gần Ngã 3 Phú Châu va Tô Ngọc Vân
?Pháp Lý: sổ hồng riêng, công chứng ngay.,
Nhà phố
358 m²(24 x 16)
14 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
105 m²(8.3 x 13)
14 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
14 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
144 m²(4 x 36)
14 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
145 m²(4 x 36)
14 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
150 m²(5.2 x 29)
14 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
278 m²(7.2 x 39)
14 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
64 m²
13.8 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai