Bán nhà mặt tiền 86 Nghĩa Hòa, Tân Hòa
Nhà phố
157 m²(4 x 33)
17 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
17 Tỷ
~ 185 Triệu/m²92m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 56 Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN ĐẤT THÁNH PHƯỜNG 6 GIÁP BẮC HẢI TÌM CHỦ?
+Diện tích: 92m2(4.2x21)
✅ Nhà BTCT chắc chắn Gồm MBKD, PK, PB, 9PN, 7WC, hiện chủ vừa ở vừa kinh doanh và cho thuê 6 phòng.,
✅ Khu vực trung tâm kinh doanh ổn an ninh dân trí cao ngay sát Quận 10, ngay khu Bắc Hải,
✅ Bán chia tài sản nên chỉ cần sơn sửa chút, thích hợp mọi khách hàng từ mua ở, mua mở VP Cty, mua cho thuê CHDV đều ổn.,
✅ Sổ hồng hoàn công đầy đủ nở hậu sang tên công chứng trong ngày.,
Nhà phố
157 m²(4 x 33)
17 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
Nhà phố
92 m²(4.2 x 21)
17 Tỷ
185 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
17 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
61 m²(4.2 x 13)
17 Tỷ
279 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
86 m²(6 x 16)
17 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Hưng
Nhà phố
86 m²(6 x 16)
17 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lộc Hưng
Nhà phố
131 m²
17 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
93 m²
18.4 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai