Bán nhà mặt tiền 86 Nghĩa Hòa, Tân Hòa
Nhà phố
157 m²(4 x 33)
17 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
17 Tỷ
~ 130 Triệu/m²131m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 131 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 100/39 Thiên Phước Phường 9 Quận Tân Bình
HXT 8M P.9 TÂN BÌNH - 126M² - NGANG 4.5M - NHÀ MỚI ĐẸP - SỔ ĐẸP VUÔNG VỨC.
- Diện tích 126m²(4.5 x 28)
- kết cấu 1 trệt lầu 2 PN, 2WC, BTCT.
- Nhà đẹp mới vào ở ngay.
- Vị trí ngay Lý Thường Kiệt, Thành Thái, Thiên Phước, Bắc Hải.
- Tiện ích không thiếu gì, gần chợ Tân Bình, ĐH Bách Khoa, CV Lê Thị Riêng.
- Sổ đẹp vuông vức, mua bán công chứng nhanh.
Nhà phố
157 m²(4 x 33)
17 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
Nhà phố
92 m²(4.2 x 21)
17 Tỷ
185 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
17 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
53.5 m²(3.6 x 15)
15,3 Tỷ
286 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
61 m²(4.2 x 13)
17 Tỷ
279 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
86 m²(6 x 16)
17 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Hưng
Nhà phố
86 m²(6 x 16)
17 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lộc Hưng
Nhà phố
110 m²(3.8 x 30)
16 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai