Bán nhà hẻm 89/2/6 Thạnh Mỹ Lợi Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
118 m²(6.7 x 17.5)
11 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
11 Tỷ
~ 356 Triệu/m²30.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30.9 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
555 đỗ xuân hợp Phước Long B Quận 9
Vị trí đẹp tiện ích xung quanh bủa vây ,
Chính chủ bán nhà mặt tiền đỗ xuân hợp TP THỦ ĐỨC,hướng Tây nam , khu trung tâm buôn bán sầm uất không thiếu thứ gì, nhà cấp 4 Thông suốt đang cho thuê mở Salon Tóc 22tr/1 tháng, diện tích công nhận 31m2, diện tích thực tế gần 70m2, Số nhà siêu VIP 555 đỗ xuân hợp ,
Nhà phố
118 m²(6.7 x 17.5)
11 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
11 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 35
Nhà phố
65.12 m²(3.24 x 20.1)
11,7 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
Nhà phố
196 m²(6.4 x 31)
11 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
11 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 32
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
11 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
122 m²
11 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
157 m²
9.95 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai