Bán nhà mặt tiền 28 Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình
Nhà phố
135 m²(5 x 27)
11,5 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
11.5 Tỷ
~ 135 Triệu/m²85.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 85.5 m2 |
Bán nhà 54 Tân Sơn Phường 15 Quận Tân Bình
✈️ MẶT TIỀN KD KHU VIP QUÂN ĐỘI - NGANG 4.5M - HAI MẶT TIỀN - GẦN 100M2 - SỔ VUÔNG A4
- Nhà mặt tiền Tân Sơn, có hẻm nhựa 8m phía sau, khu phân lô siêu đẹp.
- DT: 4.5 x21m
- Nhà Cấp 4, 2 PN, 2WC. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
- Nhà cũ tiện xây mới: văn phòng công ty, spa, thẩm mỹ, khu vực xây dựng 6 tầng.
- Nhà 2 mặt tiền khách có nhu cầu có thể tách làm 2 căn, giá trị x2
- Sổ hồng đẹp vuông vức. Không quy hoạch, không lộ giới, sổ công chứng trong ngày.
Nhà phố
135 m²(5 x 27)
11,5 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
94 m²(4.5 x 21)
11,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
93.3 m²(4.6 x 24)
11,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
60.2 m²(3.8 x 16)
11,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Cảnh Dị
Nhà phố
77.7 m²(4 x 19.5)
11,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
70 m²(4.5 x 18)
11,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
70 m²(4.5 x 18)
11,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
102 m²
11.5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai