Bán nhà số 63/54 Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
2229 m²(37 x 60)
57,7 Tỷ
25.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
60 Tỷ
~ 126 Triệu/m²476.3m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 15m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 476.3 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
BIỆT THỰ DIỆN TÍCH KHỦNG, PHONG CÁCH CỔ ĐIỂN CHÂU ÂU NGAY TRUNG TÂM TP. THỦ ĐỨC 1 ĐỜI CHỦ.
54 - 54A - 54B đường Số 9 Linh Trung, Thủ Đức,
Mô tả:
- Diện tích: 476m² (ngang 15m, dài 31.7m).
- Bao gồm 5 phòng ngủ, 4 WC, phòng thờ, phòng đọc sách, phòng sinh hoạt, sân thượng trước, sân vườn, gara, văn phòng công ty, hồ cá cảnh, chòi Cafe trà và các tiện ích khác.
Trang bị cửa tự động, hệ thống điện tự động.
Nội thất đầy đủ.
Vị trí: ngay trung tâm Tp. Thủ Đức, gần Vincom Võ Văn Ngân, chợ Thủ Đức...
Giá còn thương lượng cho khách thiện chí.
Nhà phố
2229 m²(37 x 60)
57,7 Tỷ
25.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
879 m²(15 x 58.6)
61 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
An Bình
Nhà phố
879 m²(15 x 58.6)
60 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
An Bình
Nhà phố
879 m²
61 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
An Bình
Đất
3200 m²(44 x 72)
59 Tỷ
18.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
725 m²
58 Tỷ
80 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Đất
1050 m²
58 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai