Bán nhà hẻm 271/72/13 Lê Văn Lương, Tân Hưng
Nhà phố
40 m²(3.5 x 10)
1,8 Tỷ
45 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
1.75 Tỷ
~ 146 Triệu/m²12m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 12 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
?️NHÀ 2 TẦNG- HẺM ĐƯỜNG LÊ VĂN LƯƠNG TÂN HƯNG QUẬN 7
54/49 Lê Văn Lương Tân Hưng Quận 7.
?MÔ TẢ:,
✅ Nhà 1 trệt 1 lầu, phòng khách, bếp.,
✅ Dt ngang 2.95m dài 4.5m,
✅ Hẻm xe ba gác máy.,
✅ Nhà đang cho thuê ổn định 5 triệu/tháng,
Nhà phố
40 m²(3.5 x 10)
1,8 Tỷ
45 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
17 m²(3.1 x 5.5)
1 Tỷ 850 Triệu
109 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
12 m²(3 x 4.5)
1 Tỷ 750 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
11.8 m²(2.1 x 5.7)
1 Tỷ 790 Triệu
152 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
20.4 m²(3.1 x 8.3)
1 Tỷ 850 Triệu
90.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
20 m²(3.3 x 6.1)
1 Tỷ 650 Triệu
82.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
13.1 m²
1.8 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
32 m²
1.85 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Số 25A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai