Bán nhà mặt tiền 9 Tân Xuân, Tân Hòa
Nhà phố
45.2 m²(4.3 x 10.4)
23,4 Tỷ
518 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
23 Tỷ
~ 128 Triệu/m²180m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 180 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 53+55 Đông Hồ Phường 8 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN ĐƯỜNG KINH DOANH TÂN BÌNH GIÁP QUẬN 10, 180M2, NGANG KHỦNG 8M NỞ HẬU 12M, BANK ĐỊNH GIÁ GẦN 27 TỶ, CHỦ VAY GẦN 20 TỶ.,
+ Vị trí cực đẹp khu chợ vải lớn nhất Tân Bình, giáp Q10. Tiện ích bủa vây đầy đủ xung quanh không thiếu thứ gì. Gần trung tâm nên đi đâu hay làm gì cũng rất thuận tiện.
+ Mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề, tiện làm văn phòng Cty, phòng mạch, Spa,...buôn bán hay kinh doanh gì cũng rất tuyệt vời.
+ Hiện trạng xây 1 lầu, 4PN, 4WC, sơn phết lại ở hay kinh doanh vẫn tốt hoặc xây mới cao tầng như nhà hàng xóm.,
+ Pháp lý chuẩn, sổ nở hậu đầy tài lộc, gia chủ cắm bank giữ hộ.,
Nhà phố
45.2 m²(4.3 x 10.4)
23,4 Tỷ
518 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
Nhà phố
94 m²(4 x 24)
21,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Châu
Nhà phố
232 m²(12 x 18)
23 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
72 m²(3.9 x 18.5)
22,9 Tỷ
318 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Chấn Hưng
Nhà phố
73.2 m²
21.4 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
94 m²
21.5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Châu
Nhà phố
154 m²
23.5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
85 m²
23.5 Tỷ
276 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai