Bán nhà mặt tiền 9 Tân Xuân, Tân Hòa
Nhà phố
45.2 m²(4.3 x 10.4)
23,4 Tỷ
518 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
23.5 Tỷ
~ 276 Triệu/m²85m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 85 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 18 Tân Thọ Phường 8 Quận Tân Bình
?KHU CHỢ VẢI - KHÔNG CÓ NHÀ BÁN - KINH DOANH SẦM UẤT - CHO THUÊ 110 TRIỆU/THÁNG.,
+Diện tích: 85m2(4.7x18)
+ Nhà xây 2 tầng BTCT cầu thang gần cuối nhà thích hợp kinh doanh. Kết cấu chắc chắn, chính chủ xây chưa qua đầu tư,
+ Nhà cho thuê trước dịch 110 Triệu/tháng, giờ làm ăn khó khăn giảm cho người thuê 70tr/tháng.,
+ Mặt tiền kinh doanh sầm uất, khu tập trung buôn vải và quần áo.,
+ Pháp lý chuẩn công chứng trong ngày.,
Nhà phố
45.2 m²(4.3 x 10.4)
23,4 Tỷ
518 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
Nhà phố
94 m²(4 x 24)
21,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Châu
Nhà phố
232 m²(12 x 18)
23 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
72 m²(3.9 x 18.5)
22,9 Tỷ
318 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Chấn Hưng
Nhà phố
94 m²
21.5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Châu
Nhà phố
154 m²
23.5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
180 m²
23 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
204 m²
24.75 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai