Bán nhà 113 Trần Não Phường An Khánh
Nhà phố
756.2 m²(11 x 60)
450 Tỷ
595 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
450 Tỷ
~ 691 Triệu/m²651m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 651 m2 |
Nhà phố
756.2 m²(11 x 60)
450 Tỷ
595 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
876 m²(15.15 x 35)
450 Tỷ
514 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
12468 m²
450 Tỷ
36.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
936 m²
450 Tỷ
481 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
842 m²
450 Tỷ
534 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
799 m²
450 Tỷ
563 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
679 m²
450 Tỷ
663 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Phi Khanh
Nhà phố
1236.3 m²
435 Tỷ
352 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai