Bán nhà 45 Tam Hà Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
268 m²(5.6 x 32)
37 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Tam Hà
38 Tỷ
~ 38.9 Triệu/m²976m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 976 m2 |
HÀNG HIẾM - MẶT TIỀN NGANG LỚN 12M - TP THỦ ĐỨC - KD NHÀ HÀNG DOANH THU
52A Bình Phú 976 Tam Phú Thủ Đức
Mô tả:
+ Mặt tiền Bình Phú, Tam Phú 976m2 công nhận đủ trong đó 400m2 thổ cư
+ Nhà mặt tiền thông số cực đẹp, đang kinh doanh nhà hàng nổi tiếng lâu đời tại Thủ Đức.
+ Sổ đẹp, vuông vức, ngang 12m hiếm có.
+ Khu vực trung tâm thành phố Thủ Đức, xung quanh tiện ích không thiếu gì.
+ Gần bệnh viện Thủ Đức, đi Tô Ngọc Vân, Phạm Văn Đồng rất tiện, UBND, chợ Tam Hà, Tam Bình, Tam Phú,...
+ Khách mua về tiện xây CHDV, Khách sạn, nhà hàng, biệt thự sân vườn, kho bãi,...
+ Sổ đẹp, sang tên mua bán trong ngày.
Nhà phố
268 m²(5.6 x 32)
37 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Tam Hà
Nhà phố
442 m²(17.4 x 24)
37,6 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
443 m²(17 x 28)
37,6 Tỷ
84.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
442 m²(17 x 27)
37,6 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
986 m²(20.1 x 51.5)
38 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
427 m²(14 x 34)
38 Tỷ
89 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
986 m²(20.1 x 52)
38 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
760 m²
35 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai