Bán nhà hẻm 30/3 ( thửa 50 Tờ 10 ) Đường số 28 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
115 m²(4 x 25)
8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
8 Tỷ
~ 72.5 Triệu/m²110.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110.3 m2 | |
| Số tầng | 2 |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG 16 XE TẢI ĐUA NHAU CHẠY LONG BÌNH QUẬN 9 110M²
52 Đường số 16 phường Long Bình TP Thủ Đức
+ Hiện trạng 1 nhà cấp 4, phía sau 1 nhà 2 tầng, đang cho thuê
+Nhà mặt tiền đường 16, đường xe tải đua nhau chạy, ngay vị trí kinh doanh sầm uất, mặt tiền sát chợ, đối diện bách hóa xanh, gần siêu thị.... và một số tiện ích khác
+ Cách 500m ra quốc lộ 1A, bến xe Miền Đông Mới, gần bệnh viện ung Bướu, gần tuyến đường cao tốc metro
+ Sổ hồng chính chủ sẵn sàng giao dịch,
Nhà phố
115 m²(4 x 25)
8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
84 m²(4.9 x 17)
8 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
70 m²
8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
95.1 m²
8 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
127 m²
8 Tỷ
63 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
117.6 m²
8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
240.1 m²
8 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai