Bán nhà 74 Đường số 1 Khu nhà ở Hưng Phú Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
161 m²(8 x 20)
14,5 Tỷ
90.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
14.5 Tỷ
~ 85.3 Triệu/m²170m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 170 m2 | |
| Số tầng | 3 |
? BIỆT THỰ MT LIỀN KỀ - NGANG KHỦNG 8.5 M?
? KHU NHÀ Ở HƯNG PHÚ, P. TAM PHÚ - ĐƯỜNG 20 M?
51 Đường số 5 Phường Tam Phú, Tp Thủ Đức
Mô tả:
? Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 5 WC, Pk, bếp, gara ô tô.
? Nhà mới xây dựng phần thô. Khách mua về tự trang trí theo sở thích.
? Mặt tiền vừa ở vừa Kinh Doanh vp Cty.
? Vỉ hè 2 bên rộng mỗi bên 5m.
? View công viên trước nhà.
? Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
? Khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
? Bảo vệ 24/24, camera An ninh ...
? Nhà mặt tiền đường cách Tô Ngọc Vân 50M.
⚡️ Tiện ích: chợ Tam Hà, bệnh viện ĐK Thủ Đức ...
Nhà phố
161 m²(8 x 20)
14,5 Tỷ
90.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
267 m²(9.2 x 31)
14,5 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
195 m²(8 x 24)
14,5 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
153 m²(7.2 x 21.3)
14,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
161 m²(8 x 20)
14,5 Tỷ
90.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
87 m²(4.2 x 21)
14,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
272 m²(9 x 30)
14,5 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
195 m²
14.5 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai