Bán nhà hẻm 103k3/6a Bình Đông Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
19 m²(2.1 x 7)
2 Tỷ 650 Triệu
139 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
2,7 Tỷ
~ 67.5 Triệu/m²40m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 | |
| Số tầng | 2 |
503/10 Bình Đông, Phường 13, Quận 8
? MÔ TẢ:
+ Diện tích: ngang 4/3.7, dài 12,
+ Kết cấu 2 tầng gồm 1PN, 1wc , dưới trệt trống suốt có thể ngăn thêm phòng.,
+ Hẻm xe tải 5M có chỗ quay đầu, mấy bước chân tới nhà,
- Gần chợ tiện ích đầy đủ không thiếu gì như trường học, siêu thị, UBND phường, gần bến sông Bình Đông thuyền hoa tấp nập, cầu Nhị Thiên Đường, cầu Chà Và, Tùng Thiện Vương, Xón Củi,
- Di chuyển đến trung tâm Quận 5,6 chỉ 5 phút , qua Quận 1 ,
Nhà phố
19 m²(2.1 x 7)
2 Tỷ 650 Triệu
139 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
26 m²(3.2 x 8)
2 Tỷ 830 Triệu
109 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
24.1 m²(3 x 8)
2 Tỷ 830 Triệu
117 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
26 m²(5 x 5.6)
2 Tỷ 780 Triệu
107 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
20 m²(5 x 4.5)
2,8 Tỷ
140 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
34 m²(4.2 x 8.2)
2 Tỷ 750 Triệu
80.9 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
35 m²(3.5 x 9)
2,7 Tỷ
77.1 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
35 m²(3.5 x 9)
2,7 Tỷ
77.1 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai