Bán nhà mặt tiền 7 Tân Xuân, Tân Hòa
Nhà phố
94.3 m²(5.8 x 15.8)
28 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
28 Tỷ
~ 483 Triệu/m²58m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 50 Duy Tân Phường 8 Quận Tân Bình
CHỈ 30 TỶ - SỞ HỮU MẶT TIỀN CHỢ VẢI T N BÌNH - 58/64M2 - 5 TẦNG BTCT - CÓ THANG MÁY - KHU VỰC KINH DOANH SẦM UẤT - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT CAO CẤP - CHỦ XOẮN BÁN.,
+ Mặt tiền chợ vải, khu vực kinh doanh sầm uất nhất chợ Tân Bình, gồm: 4PN nhà vệ sinh khép kín với đầy đủ nội thất cao cấp, phòng xông hơi, hòn non bộ, sân rộng để xe, ban công, giếng trời thoáng mát. Trệt chủ nhà đang cho thuê, hợp đồng đến 01/04/2024.,
+ Sổ hồng riêng, nở hậu nhẹ, hoàn công đầy đủ, công chứng mua bán ngay.,
Nhà phố
94.3 m²(5.8 x 15.8)
28 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
Nhà phố
140 m²(3.2 x 44)
28 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
109 m²(4 x 28)
27 Tỷ 999 Triệu
257 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
126 m²(3.2 x 44)
28 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
126 m²(3.2 x 44)
28 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
94.3 m²
28 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
Nhà phố
170 m²
27.85 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
102 m²
28 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai