Bán nhà mặt tiền 7 Tân Xuân, Tân Hòa
Nhà phố
94.3 m²(5.8 x 15.8)
28 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
27.85 Tỷ
~ 164 Triệu/m²170m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 170 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 100/40A Thiên Phước Phường 9 Quận Tân Bình
?NHÀ 4 TẦNG 70M2 ĐƯỜNG NHỰA KHU THIÊN PHƯỚC ?
✅ Nhà BTCT chắc chắn chỉ cần sơn chút là đẹp liền, gồm 1 trệt 2 lầu sân thượng thêm 2 sàn tháo ráp làm kho có tời máy lên kho. Gồm Sân, PK, PB, 4PN, 3WC
✅ Khu vực trung tâm ngay Nguyễn Thị Nhỏ và Lữ Gia, sát Nhà Thờ Hầm, CV Tân Phước, thông Lý Thường Kiệt, Lạc Long Quân, ĐHBK, BV Trưng Vương, BV Chợ Rãy,..,
✅ Mặt tiền có thể Kinh Doanh mua vừa làm Công ty vừa làm kho, mua cho gia đình ở, mua để đó. Thuận tiện qua Q11, Q10, Q3, Q1,,
✅ Sổ hồng hoàn công đầy đủ sang tên công chứng trong ngày.,
Nhà phố
94.3 m²(5.8 x 15.8)
28 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
Nhà phố
140 m²(3.2 x 44)
28 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
109 m²(4 x 28)
27 Tỷ 999 Triệu
257 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
126 m²(3.2 x 44)
28 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
126 m²(3.2 x 44)
28 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
94.3 m²
28 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Xuân
Nhà phố
102 m²
28 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
264 m²
29 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai