Bán nhà hẻm 134/2B Gò Dưa Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
159 m²(6.35 x 24)
10,8 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
10.8 Tỷ
~ 101 Triệu/m²107.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 107.2 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
5 Đường số 2 Tam Bình Thủ Đức
Mô tả:
DIỆN TÍCH LỚN - MẶT TIỀN KINH DOANH - ĐƯỜNG 8M - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ.
Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đang kinh doanh.
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau.,
+ 4PN, 4WC , phòng khách, phòng sinh hoạt chung, phòng thờ. ,
+ Sân để xe hơi và xe máy.
- Diện tích: 108m2, diện tích sàn 204m2.
- Nhà hoàn công đầy đủ, hiện tại chủ nhà đang kinh doanh shop thời trang.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: bệnh viện, nhà thờ, trường học cấp 1 2 3 , chợ...
- Di chuyển ra xa lộ 1p, về trung tâm Thủ Đức 5p.
- Vị trí kinh doanh đa ngành nghề. Đường thông tứ phía.,
Nhà phố
159 m²(6.35 x 24)
10,8 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
119 m²(5 x 24)
10,9 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
138.3 m²(6 x 23)
10,8 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
120 m²
10,7 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
322 m²(6.9 x 43.2)
10 Tỷ 850 Triệu
33.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
150 m²(6 x 23)
10,8 Tỷ
72 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
78 m²
10 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
90 m²
10.8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai