Bán nhà mặt tiền 331 Tôn Thất Thuyết, Vĩnh Hội
Nhà phố
87 m²
5,6 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
5,9 Tỷ
~ 171 Triệu/m²34.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 34.6 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
4V đường 16 phường 4 quận 4
Mô tả: ,
- BÁN NHÀ ĐƯỜNG SỐ Q4 KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU TRỤC CHÍNH VĨNH HỘI VÀO NHÀ, Chủ giảm giá cho khách mua nhanh 5.999 ty Khu đường số Q4,
-DT: Ngang 3.5 dài 10 Trệt Lầu sổ Hồng 35m2
-MT Đường số rộng 10m Cách đường Vĩnh Hội 20m (hướng Chính Tây),
-Hẽm xe tải quay đầu.buôn bán kinh doanh gì cũng được,
- Trước nhà rộng rải quay đầu xe thoải mái,
- GPXD: Trệt + Lửng 2 lầu sân thượng BTCT,,
- Tầm giá này rẻ nhất khu đường số rồi,không còn căn thứ 2 để lựa chọn,
Nhà phố
87 m²
5,6 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
46 m²(4.5 x 10.2)
6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
70 m²(6.3 x 12)
5,8 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Dương Khánh Hội
Nhà phố
66 m²(4.3 x 15)
6 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
44 m²(3.1 x 13)
5 Tỷ 990 Triệu
136 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Dương Khánh Hội
Nhà phố
49.4 m²
6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
41 m²
6 Tỷ
146 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
41 m²(3.5 x 14)
5,7 Tỷ
139 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai